CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากได้ภาพท่าเต้นเพลง "โอ้หละหนอ MY love" ของ...ท่านใดต่อไปนี้....ในคอนเสิร์ทพี่เบิร์ดครับ

ท่านนายกทักษิณ (28 คน)
      ระเบียบรัตน์ (23 คน)
      หมอพรทิพย์ (20 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 71 คน

39.44%
     32.39%
     28.17%

ผมขอทายว่าต้องมีอย่างน้อย 2  ท่านในนี้ที่เข้าชมคอนเสิร์ทพี่เบิร์ดใน 3 รอบนี้แน่นอนครับ แต่ไม่ทราบรอบไหน

ขอถามว่า ใน 3 ท่านนี้คุณอยากได้ภาพท่าเต้นเพลง โอ้หละหนอ my love ของท่านไหนสุดครับ

(ท่าเต้นเพลงนี้นี้ตาม  File แนบครับ)

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 48 17:32:54

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : ดีครับป๋มเหมาะสมครับท่าน - [ 15 ส.ค. 48 17:30:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป