CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

" เมื่อสาวแว่น โดนลวนลาม... " โดย Pen_chan [ จม.ร้องเรียนถึงสมาคม Megane ]

สวัสดีครับ...วันนี้เรามีสาวแว่นคนนึงส่งเรื่องร้องทุกข์มา
    อ่า...เราขอเรียกนามสมมุติว่า " น้องเพนจัง " นะครับ
    คือน้องเพนจังได้ทำเรื่องร้องเรียนเข้ามาที่ สมาคมผู้นิยมสาวแว่นแห่งประเทศไทย

...ซึ่งตอนแรกผมได้บอกให้น้องเขาร้องไปที่ปวีณาแทน
    เพราะเราจะไม่รับเรื่องอะไรที่ไม่เกี่ยวกับสาวแว่นทั้งสิ้น !!
    แต่พอทราบว่าน้องเขาใส่แว่น ผมเลยรับเรื่องไว้พิจรณาทันทีครับ
    อยากฝากเรื่องนี้ไว้ให้เป็นอุทาหรณ์สำหรับสาวแว่นทุกท่านด้วยนะครับ...

นกหนาว

จากคุณ : ภูภู่ภู้ภู๊ภู๋ - [ 17 ส.ค. 48 04:10:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป