CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ต้องการ คนทำ Graphic Designer Freelance ด่วนมากครับ

งาน เป็น Project ระยะเวลาประมาณครึ่งปีหรือมากกว่านั้น จ่ายค่าจ้างเป็นเงินเดือน สำหรับ ผู้ที่อายุไม่เกิน ๓๑ ปี ไม่ต้องทำงานใน ออฟฟิศ แต่ถ้าอยากทำที่ออฟฟิศก็ได้ครับ งานเกี่ยวกับ เกม 3d และหนังสือ Illustrator สำหรับเด็ก หากถนัด งาน Illlustrator   Photoshop    3d max  After affect เชิญมาคุยกันได้ครับ   ต้องการคนตั้งใจเปิดรับความคิดและสร้างสรรค์ต่อ เป็นงานแปลกแตกต่างนะครับ ทั้งสไตล์และเนื้อหา
    ออฟฟิศอยู่ที่ลาดพร้าว ครับ สนใจ ติดต่อผม บดินทร์ 09 4493840 ในเวลางานครับ

จากคุณ : วาสุ - [ 17 ส.ค. 48 12:00:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป