CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Get Together

หวัดดีครับ ผม MadCrazy เองแต่วันนี้มาในชื่อใหม่ เพราะชื่อเก่ามันถูก locked for good ครับ เพราะอะไรไม่ทราบแต่ช่างมันแล้วล่ะ

พอเข้ามาก็มารายงานข่าวดีนิดหน่อย หลังจากที่ได้ฟังข่าวร้ายมากๆ ที่เจ๊ตกม้าบาดเจ็บนะครับ

มีข่าวว่า มีคนทราบชื่อเพลงใหม่ของเจ๊อีกเพลงนึงแล้วคับ ก็จาก Confessions on a dancefloor แหละ ชื่อ Get together ครับ Produced โดย Price เจ้าเก่าแหละ

แล้วก็เค้ารายงานว่าอัลบั้มใหม่จะไม่ถูกเลื่อน (15 Nov)และ Single "Hung Up" ก็จะออกมาชิมลางก่อนอัลบั้มเหมือนที่วางแผนไว้แต่แรกครับ...โล่งอกหน่อยเนอะ

จากคุณ : MadAboutM - [ 18 ส.ค. 48 11:28:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป