CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีใครจำนักร้องที่ชื่อ Jay C ได้บ้างครับ??

นักร้องชาย ลูกครึ่ง(ครึ่งอะไรไม่รู้)
    ที่ร้องเพลงเสียงเล็กๆสูงๆหน่อย
    (ที่มีเพลงร้องประมาณว่า.. อย่านะ อย่าจากฉัน ฉันอาจขาดใจ..)

คือเข้าเรื่องเลยละกัน.. เคยจำได้ว่ามีคนเคยโพสท์กระทู้ถึงนักร้องคนนี้ไปหนนึง

แล้วมีคนๆหนึ่งถามหา mp3 ของ Jay C..(อย่าหาว่าละม่งละเมิดเลยครับ เพลงเก่าแล้ว แผ่นแท้ยังไม่รู้จะหาได้รึเปล่าเลย ถือว่าช่วยๆกัน)

ซึ่งตอนนั้นผมได้ส่งหลังไมค์ไปบอกว่ามี ..แต่สุดท้ายผมหามันไม่เจอซะงั้น..

จนวันนี้..เวลาผ่านไปนานมากๆ (หลายเดือนแล้ว)
    ผมไม่แน่ใจนักว่าคนๆนั้นชื่ออะไร (แต่ถ้าผมเห็นชื่อ ผมต้องจำได้แน่นอนครับ)

ถ้ายังไง.. แสดงตัวด้วยละกันครับ(หลังไมค์ก็ได้) เพราะผมมีข่าวดี อิอิ haha

จากคุณ : iNFeRNaL - [ 23 ส.ค. 48 02:15:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป