CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ฟันธงไปเลยดีกว่าระหว่าง Nick กับ M ใครเสียงดีกว่ากัน

M (25 คน)
      Nick (46 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 71 คน

35.21%
     64.79%

มาถึงตอนนี้แล้ว ทุกคนก็ได้ผ่านการพิสูจน์มาแล้ว เลยอยากรู้ว่าระหว่าง M กะ Nick คิดว่าใครเสียงดีกว่ากันครับ ไม่เอาเพลงเพราะกว่ากัน หรือหล่อกว่ากันนะครับ
    ปล. สำหรับผมแล้ว Nick กินขาดครับ แม้เพลงจะคุณภาพน้อยกว่าก็ตาม เห่อ เห่อ

จากคุณ : TorTong - [ 27 ส.ค. 48 23:13:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป