CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพลงแด๊นซ์ที่ร้องว่า "โรมาโรมาเย่ โรม๊าโรมาโร๊มาเย่ มัยยะฮี้ มัยยะฮ๊า มัยยะโฮ่ มัยยะฮ๊ะฮา" นี่มันชื่อเพลงอะไรอ่ะคับ???

อยากรู้มากๆ เพลงนี้ฮา แด๊นซ์กระจุยมากๆ ใครรู้ช่วยตอบด้วยด่วนครับ จะไปโหลด ขอบคุณครับ

(รอดูหนังตัวอย่างอนิเมชั่นเรื่อง chicken little ให้ดี ใช้เพลงนี้ได้สุดยอดมากครับ... ฮา)

มัยยะฮี้ มัยยะฮ๊า

จากคุณ : จีง...อ๊ะป่ะ? - [ 28 ส.ค. 48 01:25:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป