CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[oC] ทำ Wallpaper ไว้ให้ตัวเอง...{งานอภิมหาเผา ไฟลุกพรึ่บพรึ่บ!!}

สำหรับตัวผมเองหลังจากที่ไม่ค่อยได้แตะดินสอเลย...
    ก็ประสบปัญหาเมื่อวาดภาพนี้ครับ...เมื่อวาด ๆ ในสมุดอยู่ดี ๆ
    ผมก็เผลอหาปุ่ม Ctrl+Z บนสมุดวาดภาพซะงั้น -"-/
    ( อันที่จริง มือซ้ายมันกระดิกตรงนิ้วก้อยกับนิ้วกลางอ่ะครับ เวลาวาดผิด )
    โอ้โห...ผมก็งงเลย นี่ผมวาดในคอมพ์มากเกินไปรึเปล่า ?!
    อ่ะแหะ...ต้องขอบคุณคุณหนูโม กับ คุณเพนจัง นะครับ...
    สาวแว่นทั้งสอง ที่ช่วยแนะนำเรื่องสีให้กับตัวละครในภาพนี้หน่ะ ^ ^

//อ่ะ...อันนี้แบบย่อนะครับ โดยหั่น BG ทางขวาออกไปซะ...

จากคุณ : ภูภู่ภู้ภู๊ภู๋ - [ 29 ส.ค. 48 10:46:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป