CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครที่คิดว่า....ให้อภัย....และ...ให้กำลังใจ... คุณแหม่ม...ได้...คลิกเลยค่ะ...จะส่งต่อให้คุณแหม่ม...

สองนะค่ะ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน
    คือสอง...จะมอบกระทู้นี้ ให้คุณแหม่ม...จะส่งผ่านไปในเมล์คุณแหม่ม...เพื่อให้รู้ว่าคุณแหม่ม รู้ว่า..มีพี่ๆ น้องๆ ให้ให้อภัย และ ให้กำลังใจค่ะ
    สองเลย..อยาก บอกเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะค่ะ...
    ถ้ามันไม่ยากเกินไป ... ใ้ห้อภัย และกำลังใจ สัก นิดนะค่ะ
    ถ้า่ส่งไปแล้วจะมาบอกอีกทีนะค่ะ....
    คุณแหม่ม....อ่านการ์ตูน ทำให้อารมณ์ดีๆเข้าไว้ๆ นะค่ะ เจ้าตัวน้อยจะได้ไม่เครียดค่ะ....สองค่ะ...

จากคุณ : No.2 - [ 7 ก.ย. 48 07:51:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป