CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพลงอะไรของ Bee Gees ที่คุณฟังครั้งแรกแล้วใช่เลย

ฟังแล้วแบบ เฮ้ย! ใช้เลย สุดยอด วงอะไรวะเนี่ย แล้วก็ติดหูไปตลอด

ของผม Alone, How deep is your love, Too much Heaven ครับ

เพลงส่วนใหญ่ที่คนรู้จักแหละครับ

Alone นี่รู้สึกจะได้ยินตั้งแต่เด็กครับ

ผมพึ่งมารู้จักตอนที่ UBC เอา MV How Deep is your love มาฉาย ตอนนั้น 3 พี่น้อง เดินไปตามทางที่มีแสงไฟ
    ดู ตลกๆดี

Too Much Heaven ก็ UBC ครับ เพลงนี้ทำให้ผมติดตาม Bee Gees

จากคุณ : Hurricane_love goldfish - [ 11 ก.ย. 48 21:42:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป