CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

BeeGeesOfPantip@gmail.com สื่อกลางสำหรับแฟน ๆ Bee Gees ประจำพันทิป

เนื่องจากกระทู้ข้างล่าง เกี่ยวกับเรื่องที่มีเพื่อนของเราอยากแบ่งปันเพลงหายาก MVหายากให้เพื่อน ๆ ใน Club ได้ฟังได้ชมกัน

แต่การ Post สิ่งเหล่านี้ในเว็บบอร์ดเป็นเรื่องที่ไม่สมควร และเราไม่อยากให้ใครต้องเดือดร้อนกับความเอื้ออาทรของเพื่อน ๆ ใน Club ผมเลยไป create เมล์ไว้เมล์นึงไว้สำหรับเพื่อน ๆ ในการแบ่งปันครับ

เพื่อน ๆ แฟน Bee Gees ใครมีของดีอยากอวด อยากแบ่งกันชม เชิญส่งสิ่งต่าง ๆ เหล่านั้นไปที่ BeeGeesOfPantip@gmail.com ได้เลยนะครับ

ใครมีข่าวคราวอะไรก็ส่งเข้าไปให้อ่านกันได้นะครับ
    Golden Password คือ

beegees13579##3
    อีกครั้งนะคับ
    beegees13579##3

ลุยได้เลยครับ!!!

จากคุณ : automata - [ 12 ก.ย. 48 09:49:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป