CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถ้าผมจะจัด intro ให้ผู้ใหญ่ที่สนใจจะเรียนดนตรี จะสนใจกันมั๊ยครับ

เนื่องจากที่ผ่านมา ผมจะเห็นความคิดเห็นที่ถามมาว่า จะเรียนดนตรีตอนเป็นผู้ใหญ่ได้หรือไม่ ก็เลยคิดว่า ผมก็พอมีประสบการณ์จริงในการเรียน เปียโน ไวโอลิน แล้วก็เชลโล ก็เลยอยากจะถ่ายทอดสำหรับผู้ที่สนใจทางด้านนี้ แต่ขอเน้นว่าเป็น intro เท่านั้นนะครับ ไม่ใช่สอนให้เล่นได้นะครับ ถ้าสนใจก็ลง email ไว้ครับ แล้ว ผมจะ email ไปบอกรายละเอียดครับ ฟรีนะครับไม่มีค่าใช้จ่าย เพียงแต่อาจจะต้องแวะมาที่บ้านผมเท่านั้นนะครับ เพราะเครื่องดนตรีที่ผมจะให้ดู จะอยู่ที่บ้านผมครับ ผมจะมี เปียโนไฟฟ้า acoustic เปียโน ไวโอลิน เชลโล และก็ keyboard ด้วยครับ

จากคุณ : Wafer - [ 14 ก.ย. 48 20:43:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป