CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

" ถ้าผมจะเดินซื้อ DVD Concert เหล่านี้ " [กระทู้หาหม่อง]

คือว่าวัยรุ่น (ตอนปลาย) เกิดอาการหมั่นเขี้ยวทางอารมณ์น่ะครับ เห็นว่า เสาร์ - อาทิตย์นี้ว่าง (ตามประสาคนโสด) เลยตั้งใจจะเดินเก็บ DVD Concert ที่คิดจะสะสมไว้ให้ครบๆ น่ะครับ โดยมี Lists ตามนี้ครับ

Guns & Roses / Welcome 2 Destruction 2004
    Linkin ParK / Live in Nurburk
    X / Last Live
    Mudvagne / All Access to all Things
    Deftones / Live in Hawai
    Red Hot / Live @ Slane Castle
    Woodstock 1999 (ผมว่าปีนี้มันส์ และคลาสสิคที่สุดครับ)

ผมเลยมี 2 ปัญหามาถามดังนี้ครับ ...

หนึ่ง ... ผมจะเดินซื้อที่ไหนครับ ที่จะหา DVD (หรือ VCD ก็ได้ครับ) เอาที่แบบครบๆ และราคาคนจนซื้อ ไม่ใช่ไฮโซฯ ซื้อน่ะครับ

สอง ... นอกเหนือจากที่กล่าวมาข้างต้น คิดว่ามี Concert ไหนที่คุณจัดอยู่ในประเภท (ห้ามพลาด โดยเด็ดขาด !!!) บ้างครับ ?

ปล. ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยครับ

haha

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 48 11:51:57

จากคุณ : หนุ่ม No.7 - [ 16 ก.ย. 48 11:50:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป