CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[กระทู้โหวต] ไหนๆ ก้อจะมีคอนเสิร์ต BigBody ใครอยากให้สองวงนี้ออกอัลบั้มเฉพาะกิจ ร่วมกันซักอัลบั้มไหมคับ เชิญเข้ามาโหวต

อยากให้ออกอัลบั้มร่วมกันอะ คงจะสุดยอดน่าดูเลยๆ (10 คน)
      ไม่อยากอะ คิดว่า วงใครวงมัน น่าจะดีกว่า(แต่ยังช่วยงานเพลงร่วมกันเหมือนเดิม) (5 คน)
      ไม่รู้อะ เฉยๆ (2 คน)
      อื่นๆ (โปรดระบุ ด้วยนะคับ) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

58.82%
     29.41%
     11.76%
     0.00%

ไหนๆก้อจะมีคอนเสิร์ต วันที่ 9คุลา นี้ละ ใครอยากให้ BigAss และ Bodyslam ออกอัลบั้มร่วมกันซักอัลบั้มป่าวอะ
    สำหรับผม อยากให้ออกอัลบั้มร่วมกันแบบเฉพาะกิจ ซักอัลบั้มอะคับ เพราะผมชอบสองวงนี้มากๆๆเลย และหลังจากที่ทั้งสองวงร่วมกันร้องเพลง เรา (วิทยุเปิดให้ฟังบ่อยๆ) ผมว่าเพลงนี้สุดยอดมากๆเลยนะ ก้อเลยอยากให้มีอัลบั้มร่วมกันของทั้งสองวงนี้ซักครั้งอะคับ เพื่อนๆมีความเห็นยังไงบ้างคับ..

จากคุณ : นักผจญภัย - [ 21 ก.ย. 48 17:05:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป