CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากฟังเพลงสากลผู้ชายเพราะๆ เสียงร้องทุ้ม ๆ ค่ะ

พอดีดุกระทู้ของคุณบีมา ที่หาเพลงผู้ชายเสียงทุ้ม ๆ ไทย แต่ถ้าเป็นสากลละค่ะ มีเพลงไรมั่งค่ะ ชอบฟังแนวนี้ค่ะ

จากคุณ : bell - [ 5 ต.ค. 48 00:34:38 A:203.113.33.13 X:203.151.140.116 TicketID:074636 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป