CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอถามคุณ ผีพรายฯ หรือท่านใดที่รู้เกี่ยวกับ พราย ปฐมพร

อยากทราบว่า เพลงของพราย มีชื่อเพลงจริงๆว่าอะไร ขอเป็นรายชื่อทุกเพลงทุกอัลบั้มที่พรายทำมาทั้งหมดเลยนะครับ ถ้าได้จะขอบคุณมากๆเลยครับ แล้วมีเวปของพราย หรือเวปแฟนเพลงของพราย(พรายแฟนคลับอะไรเงี้ย)บ้างไหมครับ อยากได้เหมือนกัน

เอ่อ ขอประวัติของพรายด้วยก็ดีครับ ตอนนี้ผมบ้าเพลงพรายเข้าแล้ว 555+ (แต่ยังมีไม่ครบทุกอัลบั้มอะ และมีแต่เทปด้วย T_T)

จากคุณ : blackheadfanclub - [ วันเกิด PANTIP.COM 10:23:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป