CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แฟนเพลงสากลเชิญทางนี้หน่อยครับ

อยากเรียนถามหน่อยครับว่าเพลงของศิลปินเหล่านี้หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง

1.Barbra Streisand
    2.Barry manilow
    3.Ben Haper
    4.Paul Anka
    5.Phill Collin
    6.Queen
    7.Bon Jovi (อัลบั่มเก่านะครับ)
    8.John Denver
    9.Robbie Williams (อัลบั่มเก่าอีกเมือนกัน)
    10.Robin Gibb
    11.Carley Simon
    12.Carole King
    13.Kenny G
    14.Scorpions
    15.Cliff Ridchard
    16.Lemar
    17 Macy Gray
    18 The Beatle
    19 Bee Gees
    20 Elton John
    21 The Eagle
    22 Eric Clapton
    23 Rolling Stone
    24 Van Morrison

ชื่อศิลปินที่เขียนมาอยากได้อัลบั่มเก่าๆนะครับ ยิ่งเก่าได้เท่าไหร่ยิ่งดีมีร้านเพลงเจ๋งๆก็แนะนำบอกทางไปกันหน่อย
    ครับ ถ้าท่านใดพอมีร้านเพลงแจ๊สเก่าๆเพลงออกแนว moonlight serenade อะไรพวกนี้ยิ่งดีครับครับ กำลังหา
    เพลงแจ๊สดีๆฟังอยู่ ยังไงใครมีร้านเพลงดีๆก็ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : กังซี - [ 13 ต.ค. 48 02:03:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป