CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ลุค ที่แล้วนู้น...เฮ็นน่าที่มือ..แล้วก็หมวกคาวบอย..แล้วก็ชุดทหาร ชุดนี้สรุปเป็นดิสโก้ใช่มั้ยครับ

ray of light ผมจำได้ว่า เฮ็นน่า..ฮิตไปทั่วโลก ไม่เว้นดาราไทย

music ผมจำได้ว่า หมวกคาวบอย ลุคคาวบอยก็ดังไม่เบา

american life จำได้ว่าชุดทหารแรงก็ใช่ย่อย

สรุปว่า confessions on a dance floor จะมากับดิสโก้ใช่มั้ยครับ  จะมีอะไรเป็นสัญลักษณ์ให้แฟชั่นดิสโก้ครับ

จากคุณ : ซุฟ - [ 19 ต.ค. 48 11:36:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป