CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

บรรยากาศแบบนี้ ต้องเพลงอะไรค่ะ

คือว่า วันนี้เป็นวันที่ยุติความรักกับคนคนหนึ่งค่ะ
    เหตุการณ์ไม่มีอะไรมาก เรารู้สึกว่ามีถึงเวลาที่
    ตัวเรา ต้องรักตัวเองแล้ว

เพราะที่ผ่านมา เอาความรู้สึกของตัวเองมาล้อเล่นตลอด
    บางครั้งสงสารตัวเองนะค่ะ ทำไมปล่อยให้เขาทำร้าย
    ได้มากมายมาตั้งนาน วันนี้ก็เลย ตัดสินใจ ยุติค่ะ ยุติ

ถ้าเขาไม่รักเรา  เราก็รักตัวเองก็สิ้นเรื่อง
    ไม่ต้องถามนะค่ะว่าเสียใจมั๊ย เสียใจ
    แต่ไม่ร้องไห้แล้ว เพราะน้ำตามันแห้งไปหมดแล้ว

ถ้าถามตัวเองว่าอยากได้เพลงอะไร ก้คงเป็น
    เรือรักกระดาษ กับแสงจันทร์ค่ะ

จากคุณ : ดอกงิ้ว - [ 19 ต.ค. 48 22:29:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป