CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[Tablet+ฝีมือขั้นหัดตั้งไข่^^"] -->>ลองโพสท์แอบอ่านมาพักหนึ่ง<<--

แอบอ่านมาพักหนึ่ง ประกอบกับ Tablet อันใหม่ที่สั่งซื้อ ส่งมาถึงเมื่อวาน ลองวาดดูผลออกมาอย่างนี้ครับ หากท่านใดพอจะสละเวลาชี้แนะ  กรุณาด้วยครับ ติติงได้เต็มที่***เลยครับ ขอบคุณมากครับ

ต้องย่อภาพลงเยอะเลยจะดูชัดไหมนี่

Teblet อันนี้ทำงานเก็บเงินอยู่นาน กว่าจะได้มาพอได้มาลองเขี่ยๆ รู้สึกคุ้ม หายเหนื่อย (ทั้งที่ฝีมือยังหัดเดินนี่ละ อิอิ)

อันเก่าใช้ของ G...ทั้งไฟช๊อต สั่น อื้ม -"- เพราะ คิดว่าซื้อถูกมาหัดก่อน+Wa... ไม่มีใครเอามาขาย ไม่มีใครรับสั่งของให้ผมเลยที่จังหวัดผมนะ รันทด  สักราวเกือบ ปี G.. พัง กลุ้ม

อันใหม่นี้สั่งทางไปรษณีย์ กับร้านขาย Mac แห่งหนึ่งครับ (ไม่กล้าบอกชื่อร้านเดี๋ยวกลายเป็นโฆษณา) กว่าจะปลีกเวลาหาเสิร์ชจน เจอ + เจียดเงินได้ นานจนเกือบลืม

หากรู้เช่นนี้ กัดฟันซื้ออย่างดีแต่แรกแล้ว

จากคุณ : Ryushin - [ วันปิยมหาราช 12:25:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป