CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*=*วัดกันตัวต่อตัว#นาวิน ต้าร์ กะ บีม D2B# คุณชอบใครมากกว่ากัน*=*

นาวิน ต้าร์ (426 คน)
      บีม D2B (292 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 718 คน

59.33%
     40.67%

ถามกันเล่นๆ(อีกแล้ว)ครับ ว่าใครครองหัวใจชาว pantip ได้มากกว่ากันครับ เห็นมีหลายๆคนชอบกัน พูดถึงกันบ่อยๆ เลยตั้งกระทู้ซะเลย
    -
    -
    -
    เพราะแต่ละคน ก็มาจากต่างค่าย
    -
    -
    # หล่อเหมือนกัน # เรียนเก่งเหมือนกัน # อีกต่างหาก
    -
    -
    -
    โหวตกันเล่นๆเลยครับ ขำๆ ไม่ต้องคิดมาก ไม่ต้องทะเลาะกันนะครับ อิอิอิ haha

จากคุณ : ดวงชะตา ของอาละแตร์ - [ 24 พ.ย. 48 00:11:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป