CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

...........sound track หนังเรื่องอะไรคะ ที่เพราะทั้งอัลบั้ม...จะหยิบมาฟังกี่ทีก็ไม่มีเบื่อ..............................

เราอยากจะซื้อเก็บไว้ฟังน่ะค่ะ

เพลงเดี๋ยวนี้ ทั้งอัลบั้ม เพราะแค่เพลงสองเพลง..ซื้อแล้วเสียดายเงิน..
    เอาเงินมาซื้อ sound track เพราะๆดีกว่า ;)

เมื่อวานเราไปเดินๆดูมา ไม่รู้จะซื้ออะไรดี...เพื่อนๆแนะนำหน่อยสิคะ...ว่า sound track ของหนังเรื่องไหน เพราะๆบ้าง เอาแบบฟังกี่ทีก็ไม่มีเบื่ออ่ะค่ะ

สำหรับเรา

love actually ค่ะ เป็นอะไรที่เพราะทุกเพลงจริงๆ... ประมาณว่าฟังแล้วยิ้มแทบทุกเพลงเลย....หนังก็ดี เพลงก็เพราะนิ  smile

เกือบลืม.... My best friend wedding อีกเรื่องนึงค่ะ...

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 48 13:44:40

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 48 13:25:18

จากคุณ : ~~MaRs~~ - [ 26 พ.ย. 48 12:45:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป