CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพิ่งดูสัมภาษณ์ Madonna จบค่ะ เธอเจ๋งดี ชอบบบ

ไม่เคยชอบเจ๊ แต่ก็ไม่เคยเกลียด ออกแนวเฉยๆ แต่แอบฟังเพราะเพลงเพราะ
    วันนี้รู้สึกชอบจนอดไม่ไหวง่ะ ขอตั้งกระทู้หน่อย

เพิ่งดูรายการสัมภาษณ์ของช่อง 10 ในออสเตรเลียจบค่ะ ทางช่องเขาส่งนายแอนดรูว์ จี ไปสัมภาษณ์ถึงอังกฤษ

ตลอดการสัมภาษณ์ก็ ถามไปตอบมาตามปกติค่ะ แต่ตอนกำลังจะจบการสัมภาษณ์นี่ดิ ที่ทำให้เรา....ปลื้มความเจ๋งของเจ๊มากเลย

คือ ช่องสิบเนี่ย เค้าจะมี ธีมของช่องว่า seriously แล้วเวลามีดาราหรือนักร้องดัง ๆ เขาก็จะให้ช่วยพูด ธีมนี้กันทุกคน อาทิ
    Hi, I'm ........ , you're watching 10, seriously.

ทีนี้ ตาแอนดรูว์ แกก็ส่งบทให้เจ๊ บอกขอให้ช่วยพูดหน่อย เจ๊ก็อ่าน แล้วก็ถาม

มาดอนนา : seriously? ไอ้ seriously นี่คืออะไรเนี่ย ชื่อรายการคุณเหรอ
    แอนดรูว์ : เอ่อ ประมาณ ธีมของช่องน่ะครับ
    มาดอนนา : แล้วทำไมชั้นต้องบอกว่าชั้นชื่อมาดอนนาด้วยล่ะ ควีนยังไม่เห็นต้องบอกเลยว่า ชั้นควีนนะ
    แอนดรูว์ :......อึ้ง......
    มาดอนนา : เอางี้แทนได้ปะ

แล้วกล้องก็ตัดภาพไป กลับมาเป็นถ่ายมาดอนนาเดี่ยว ครึ่งตัว แล้วเธอก็พูดว่า

"Hi, I'm queen, seriously!" แล้วก็ยิ้มแบบผู้ชนะ

ชอบค่ะ ชอบ ๆ ๆ ๆ เลยทนไม่ไหว อยากเล่า ขอบคุณที่ฟังค่ะ

จากคุณ : จอมยุทธเจ้าน้ำตา - [ 3 ธ.ค. 48 15:06:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป