CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

โอ้เมื่อมีไฟๆ ลุกขึ้น.... ตกลงมันร้องยังงัยอ่ะค่ะ

โอ้ เมื่อมีไฟๆ ลุกขึ้นแจ่มจ้า (28 คน)
      โอ้ เมื่อมีไฟๆ ลุกขึ้นเจิดจ้า (10 คน)
      โอ้ เมื่อมีไฟๆ ลุกขึ้นแดงจ้า (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 42 คน

66.67%
     23.81%
     9.52%

คือแบบไปเที่ยวกันมาน่ะค่ะ แล้วมันก็มีเพลงนี้ร้องมาแว่บหนึ่ง เหอ เหอ กลับมาถามขึ้นหัว MSN ไว้ ก็เถียงกะเพื่อนว่าตกลงมันร้องว่ายังงัยแน่ มันหลายคำตอบเหลือเกิน โฮ่ะโฮ่ะ เพื่อนๆ รู้กันม่ะค่ะ ว่าตกลงจริงๆ แล้วมันร้องยังงัยอ่ะ

(ร้องมาตั้ง 10 ก่าปี ตกลงร้องถูกหรือผิดหว่า)

จากคุณ : จุกแสบเหลือง - [ 9 ธ.ค. 48 11:56:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป