CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้นอกแต่อยากเอามันส์ : ขอรายชื่อคนที่จะมางานจุดประกาย ณ วันที่ 12 ธันวาคม เพื่อรับเสื้อJazzClub

เนื่องด้วยที่ต้องที่ขอชื่อ เพราะว่า ผมได้ทำการแยกเป็นถุง ๆ ให้แต่ละท่านแล้วเพื่อสะดวกในการพกพา และ ไม่สับสน ตรงตามที่สั่ง ยังไงมา confirm หน่อยนะจ้า เพราะจะได้รู้ว่า ไม่ต้องเอาไปให้ใคร งุงิ

รายชื่อคนที่ได้เสื้อในโครงการ 2 มีดังนี้นะครับ

1. 1 ตัว ไซส์ L สีขาว จากคุณCherokee
    2. Size L ขาว 1 ดำ 1 จากคุณกีตาร์ปลิดวิญญาณ
    3. เบอร์ S สีดำ จากคุณเอ๋ (pka)
    4. S 1 ตัว สีดำ จากคุณKoPoK
    5. size : S สีดำ 1 ตัวจากคุณพลอยสีสวย
    6. M สีขาว 1 และ S สีขาว 1 จากคุณ : oat_jazz
    7. S สีดำ 1 จากคุณ : Sunset&Swing
    8. L ดำ 3 ตัว และ ดำ 1 ตัว จากคุณjazzaholic
    9. L ดำ L ขาว จากคุณwizard3d
    10. สีดำ เบอร์ M 1ตัว จากคุณSalsa Belle
    11.ไซส์ M สีขาว จากคุณBe Right Back
    12. เบอร์ L สีดำ 1 ตัว จากคุณNice No.1
    13. size XL สีดำ 4 ตัว จาก พี่Bigboyd
    14. size M สีขาว 1 ตัวกับดำ 1 ตัว จากคุณBluesHat
    15. size L ดำ 1 จากคุณ Mr.Sak
    16. L ดำ 1, L ขาว 1, XL ดำ 1 จาก พี่picmee
    17. L สีดำ 1 ตัว จากคุณStrayBird
    18. L ขาว 2 ตัว จากคุณblueframe
    19. S ดำ จากคุณtincubus
    20. สีขาว 2 size M กับสีดำ size M จากคุณพี่ดมด๊อก

ps. ตอนนี้มีเสื้อเหลืออยู่นะจ้า คือ size M สีดำ 4 ตัว และ XL สีดำ 1 ตัวนะครับ ถ้าท่านไหนที่จองเสื้อไว้แล้ว ยังไม่ขอรับนะ ยังไงแจ้งหน่อยนะครับ เพราะว่า มีหลายท่านที่อยากได้อยู่ สำหรับโครงการที่ 3 จะจัดทำเร็ว ๆ นี้ ติดตามรอนะครับ

จากคุณ : UnDeRMinE - [ 9 ธ.ค. 48 15:43:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป