CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีใครไปเดินสยามพาราก้อนมาแล้วบ้างครับ เล่าให้ฟังหน่อย

เมื่อวานเห็นงานเปิดตัวทาง itv ลงทุน อลังการณ์มาก อยากทราบว่าหรูหรา อลังการณ์ขนาดไหน ช่วยบรรยายภาพให้คนต่างจังหวัดฟังหน่อยสิครับ เอาไว้เขาหายเห่อกันแล้ว ผมอาจจะเข้ากรุงไปเดินบ้าง ที่นี่มีอะไรที่ห้างอื่นไม่มีครับ แนะนำจุดเด่นเขาหน่อย

จากคุณ : yev rugrats - [ วันรัฐธรรมนูญ 08:53:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป