CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เซ็งเลย ไปนั่งเล่นเกมส์ฆ่าเวลา ดันเจอร้านเปิดแผ่นผี เพลงค่ายเรา.....

อุตส่าห์ลงทุนลงแรงไปทั้งเงินทั้งสมอง เกือบ 6 เดือน วันนี้ว่างเลยไปนั่งเล่นเกมส์ ฆ่าเวลา เล่นไปสักพักที่ร้านเกมส์เปิดเพลงคลอไปเรื่อยๆ มาสดุดหู  เอ๋...เพลงใครหว๋าคุ้นๆเพราะดี อ้าวเพลงเรานี่หว่า ก็หลงดีใจ ร้านนี้ซื้ออัลบั้มเราด้วย เลยถามเด็กดูแล เขาตอบว่า เพราะดีครับ แต่ไปซื้อแผ่นผีมา  เราก็อ้าว.....เฮ้อ.....

ไม่ได้ซีเรียสจะเป็นจะตายหรอกครับ เพราะรู้ว่าหนีแผ่นผีไม่พ้นอยู่แล้ว  ตอนนี้เลยเข้าใจหัวอกค่ายเพลงเลยเพราะโดนกับตัวจังๆแบบนี้...

รัฐบาลน่าจะดูแลให้ดีกว่านี้หน่อยนะครับ พวกผมคิด และทำงานกันแทบตาย .......

ไงๆก็ช่วยกันซื้อของจริงกันหน่อยนะครับ ร้อยกว่าบาทเอง พวกเราจะได้มีกำลังใจ มีทุนมาทำเพลงดีๆให้ฟังกัน....

จากคุณ : fatboyzstaff - [ วันรัฐธรรมนูญ 14:47:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป