CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ผมรู้ว่าผมมันหลังเขา แต่ช่วยตอบหน่อยคับว่า Ayuเคยมีเรื่องไรกับ Amuro Namieเหรอคับ กับฮิกกี้ด้วย

เห็นทุกคนฮือฮาเหลือเกินกับ MS 2ตอนหลังๆเนี่ย ผมว่าจะไปโหลดมาดูอยู่ แต่ใช่ว่าโหลดมาแล้วจาดูรู้เรื่องเน้อ
    2คู่นี้เค้ามีเรื่องอะไรกันเหรอคับ เล่าให้ผมฟังหน่อยจิ นะๆ
    ผมฟังแต่เพลง ไม่ค่อยได้รู้เรื่อเกี่ยวกับนักร้องเท่าไหร่
    (ถ้าจะเข้ามาซ้ำเติมว่าหลังเขาก็ไม่ต้องหรอกนะคับ เหอๆ)

จากคุณ : IPPUSama - [ 12 ธ.ค. 48 18:28:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป