CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สอบถามเรื่อง Bangkok Jazz Festival

คือว่าปีนี้เป็นปีแรกที่ไปน่ะค่ะ เห็นบอกว่าได้นั่งกับพี้นด้วย(ดีจัง) แล้วconcert เล่นนานถึง 6 ชม. เลยอยากถามเรื่องอาหารเค้ามีขายในงานรึเปล่าค่ะ (แบบว่าคนที่ไปด้วย หิวเก่งน่ะค่ะ) ส่วนเรื่องที่จอดรถ ไม่ทราบว่าจะไปจอดตรงไหนซะดวกดี รบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : Betty Chilly - [ 13 ธ.ค. 48 21:28:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป