CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[สีน้ำ]แฟนอาร์ต"Shadow of the Colossus" อลังการเกมในดวงใจ

สืบเนื่องจาก เป็นคนชอบวาดสัตว์ประหลาดอะไรที่มันใหญ่ๆ อยู่เป็นทุนเดิม
    ไม่นึกเลยว่า จะมีเกมส์ที่ให้เราได้สู้กับ "มัน" จริงๆ... แถมทำออกมาได้สุดยอดอีกตะหาก
    หากใครมี PS2 แล้วยังไม่ได้ลอง ขอบอกว่า รีบไปซิวมาเล่นดูนะคับ  
    เล่นเอาผม อยากวาดแฟนอาร์ตขึ้นมาเลย แต่ไม่ได้วาดสีน้ำซะนาน อืม...สีในกล่องแข็งโป้ก

เรื่องราว เกี่ยวกับเด็กหนุ่มที่พยายามทำให้เด็กสาวตื่นจากหลับด้วยการ ล้มยักษ์ 16 ตัว!!!
    และนี่คือ ยักษ์ตัวที่สองในเกมส์ครับ
    (ใครเล่นจบแล้ว ห้ามมาสปอย์เรื่องแถวนี้นะ ผมยังมะจบ)  

ติชมตามสะดวกนะครับ และถ้ามีโอกาส ต้องลองสักครั้งครับ(หน้าม้าให้ sony สุดตัว)

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : Archi - [ 16 ธ.ค. 48 09:25:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป