CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ท่านจะไปดู Dream Theater ด้วยราคาตั๋วเท่าไหร่

2,900 บาท (8 คน)
      1,900 บาท (4 คน)
      1,400 บาท (4 คน)
      900 บาท (4 คน)
      600 บาท (3 คน)
      ยังไม่ได้ตัดสินใจเลยอ่ะ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

29.63%
     14.81%
     14.81%
     14.81%
     11.11%
     14.81%

เผื่อใครที่แบบไม่มีเพื่อนไปดู อาจจะหาสมัครพรรคพวกไปดูด้วยกันก็ได้ครับ อย่างผม ก็ไปดูกับตาเคราครึ้มและ Soul Squeeze อะไรงี้เป็นต้นครับ

สำหรับผม ... บัตร 600 ครับ อิอิ (ช่วงนี้กรอบ)

วันนั้นก็คงเจอกันก่อน แถวๆ ลานเบียร์สิงห์อ่ะครับ (Overdrive จัด ยังไงก็ต้องเป็นสิงห์อยู่แล้ว) พอคอนเสิร์ตจะเข้า ค่อยแยกย้ายกันไปตามที่ของตัวเองครับ (จะมีต่อหลังเลิกหรือเปล่า ... คริคริ .. อีกเรื่องนึง)

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน - [ 16 ธ.ค. 48 17:13:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป