CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แล้วเพลงช้าเพลงไหนล่ะครับ ที่โดนใจสาวก X มากที่สุด

Say anything (7 คน)
      Tears (8 คน)
      Endless rain (16 คน)
      Longing (4 คน)
      Forever love (3 คน)
      Voiceless screaming (3 คน)
      The last song (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 42 คน

16.67%
     19.05%
     38.10%
     9.52%
     7.14%
     7.14%
     2.38%

ปี ค.ศ.199x ผมได้ยินเพลงๆ นึง เป็นเพลงที่บรรยายความเศร้าของสายฝนได้ดีเหลือเกิน ท่วงทำนอง เมโลดี้ที่เสียดแทงไปถึงขั้วหัวใจ ทำให้ผมติดตามผลงานวงนี้มาตลอด

เพลงเร็วผมชอบพอๆกันครับ แต่เพลงช้าถึงจะไพเราะทุกเพลง แต่ผมชอบ Tears ที่สุดครับ เฉือน Endless rain ไปหน่อย

จากคุณ : ice-gooner - [ 26 ธ.ค. 48 01:10:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป