CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[CG] MAD ~สมาชิกใหม่ เพิ่งเข้ามาเล่นที่นี่ ขอฝากตัวด้วยนะคะ :D

สมัครเป็นสมาชิกตั้งนานแล้ว แต่ไม่เคยโพสต์สักที แหะๆ ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ m(_ _)m

fanart เกมAmerican McGee's Alice ค่ะ ออกแนวโหดหน่อยนะคะ ^^; เป็นช่วงที่อลิซอยู่ในโรงพยาบาลบ้าค่ะ อยากลองวาดสีหน้าบ้าคลั่งดูบ้าง ...

ติชมได้ตามสะดวกเลยค่ะ:D

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : Satyros - [ 28 ธ.ค. 48 21:44:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป