CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

body slam เขาเป็นอะไรเหรอครับ ทำไมต้องร้องแบบนั้นอ่ะ

ดูเขาร้องเพลงในคอนเสิร์ตทีไรมันเริ่มมากขึ้นเรื่อยๆ เลยอ่ะ
    ทำไมต้องร้องแบบไม่ค่อยจะชัดเลยเป็นอะไรเหรอครับ
    งง ใน cd ก็ปกตินี่ครับ แต่พอออกคอนเสิร์ตทีไรร้องแบบนี้ทุกที
    นิดๆ หน่อยๆ ก็ไม่ว่าอะไรหรอกครับ แต่แบบนี้มันมากไปจนน่ารำคาญ
    ตัวเพลงของพี่ๆอ่ะชอบมากๆ ครับ แต่ถ้าออกคอนเสิร์ต
    ร้องแบบในแผ่นก็จะดีมากๆ เลยนะครับ ร้องแบบไม่ชัีดนิดๆ หน่อยๆ ก็ได้

เท่าที่เคยดูก็ีมี sf อีกวง ที่ร้องแบบนี้แต่ก็ไม่มากเท่านี้อ่ะ

เพื่อนๆ มีความคิดเห็นยังไงบ้างครับ

ปล. ทั้งสองวงผมชอบมากๆ ทั้งสองวงเลยนะครับ

จากคุณ : เทพแห่งความฝัน - [ วันสิ้นปี 21:30:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป