CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้ประโยคเด็ดของโฆษณาสุรา

ตามหัวข้อครับ เพราะเท่าที่ผมเคยดูทีวีมาเนี่ย โฆษณาสุราจะมีประโยคเด็ดๆ แบบว่าให้คิดได้ หรือว่าแง่คิดดีๆไว้

พอช่วงหลังนี้ผมไม่ค่อยได้มีโอกาสเห็นเลยเพราะว่ามีการจำกัดเวลาออกอากาศของโฆษณาของสินค้าเหล่านี้

ก็เลยอยากรบกวนสมาชิกที่ผ่านเข้ามา ใครจำอะไรของใครได้มาโพสต์หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ตัวอย่างเช่น Johnnie Walker "ความสำเร็จ อยู่ที่การให้ไม่ใช่การครอบครอง"

จากคุณ : Komeks - [ 27 เม.ย. 49 23:18:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป