CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หาซื้อการ์ตูนอุลตร้าแมนเก่าๆ ตอนที่มีอันโดรเมรอส อันโดรวูล์ฟ และอันโดรมารุสได้ที่ไหนครับ

เนื้อเรื่องมีอยู่ว่าพี่น้องอุลตร้าแมนโดนรอบทำร้ายทีละคนสองคนครับ แล้วในเนื้อเรื่องก็มีพี่น้องอุลตร้าแมนหลายตัวมารวมกัน และมีอยู่ตอนหนึ่งที่อุลตร้าแมนโซฟีโดนดูดลงไปในหลุมแบล็คโฮล แต่อีกซักระยะนึงก็ปรากฏอัลโดรเมรอสมาแทน หลังจากนั้นไม่นานอุลตร้าแมน 7 ได้ต่อสู้กับสัตว์ประหลาดที่มีชื่อว่าคิงโจไจแอนและอีกตัวนึงชื่ออะไรไม่รู้จำไม่ได้แล้ว และอุลตร้าแมน 7 ได้หายตัวไป กลับมีอัลโดรวูล์ฟปรากฏขึ้นมาแทนอีกตัวครับ ใครพอจะทราบว่ามีการ์ตูนอุลตร้าแมนเก่าๆ ขายที่ไหนบ้างครับ ช่วยผมหน่อยครับหามาหลายปีแล้วยังหาไม่เจอเลยครับ แบบว่าชอบมากๆ ครับ

จากคุณ : kibkey - [ 10 พ.ค. 49 15:07:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป