CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

=Pirate 2 หนังสนุกมาก แต่ตายตอนจบ=

ไปดู Pirate 2 มาเมื่อวานค่ะ  กับน้องๆ  
    หนังสนุกมากเลย ฮาดี คนเยอะมากๆด้วย  
    แต่ขัดใจเราอย่างนึง  ตอนหนังจบ เรารอดูหลังเครดิตค่ะ  
    จนเหลือเรากับแม่ 2 คน พนักงานก็บอกว่ามีแป้บเดียว ไม่มีอะไรมากหรอก  แต่เราก็ยืนยันว่าอยากดู  ให้เค้าทำความสะอาดโรงไปเถอะไม่ต้องสนใจเรา เค้าก็ครับๆ แล้วก็ทำความสะอาด  สักพัก เค้าตัดเลยค่ะ -*- เราไม่ได้ดูเลย เราเดินออกมาค่ะ คุณแม่บ่นเลย บอกทำงี้ได้ไงไม่มีมารยาทเลย  เราก็เสียอารมณ์แต่ก็ไม่ได้ พูดไร  
    กะว่าจะมาระบายในนี้ให้คนทราบกันเยอะๆน่ะค่ะ  

ปล. ที่ตั้งหัวข้อกระทูแบบนี้ ไม่ได้ว่าตอนจบหนังนะคะ

จากคุณ : MoonyuE - [ 9 ก.ค. 49 11:53:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com