CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

นอกเรื่องนิดนะค่ะ เกี่ยวกับการ write dvd

คือว่าเราจะ copyแผ่น dvd นะค่ะ เราใส่แผ่นเข้าไปแล้วแผ่นต้นฉบับนะค่ะ ที่เราจะ copy นะ มันขึ้นว่าพื่นที่ไม่พอสร้าง image นะค่ะ เราเลย งง ว่าไม่ทราบต้องทำอย่างไรค่ะ พื้นที่ของอะไรไม่ว่าง มันฟ้องว่า not enough space to copy this dise free space 3722 mb แต่ size of image 3790 mb ไม่ทราบเราต้องทำอย่างไรค่ะ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะค่ะ (เพิ่งซื้อเครื่อง write dvd มาวันแรกใช้ยังไม่ค่อยเป็นจริงๆ) อืม แผ่น dvd ต้นฉบับ เป็นแผ่นที่ copy เขามาอีกที

จากคุณ : noo_yuing - [ 13 ก.ค. 49 23:43:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com