CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คือน้องผมมันแอบเอาDVDbrokeback mountainที่ผมซ่อนไว้ไปดูอ่ะ อย่างนี้น่าสงสัยว่าอาจจะเป็น....ป่าว ว๊ากกกกกกก!!!

หลายวันมาแล้ว ไปซื้อDVD brokeback มาดู เพราะอยากรู้ว่าทำไมหนังผู้ชายจุ๊บๆกันถึงได้oscar ทั้งที่ก็ไม่ค่อยชอบหนังอย่างนี้เท่าไหร่ ตอนซื้อก็ซื้อหนังเรื่องอื่นๆด้วย เพราะอายคนขายตอนไปจ่ายเงิน เลยต้องหลบๆตา กัวเขาคิดว่าไอนี่ตุ๊ดอ่ะคับ พอกลับมาบ้านก็เอาหนังมาวางๆไว้ สักพักน้องมันก็เข้ามาในห้อง แล้วก้เห็นหนังที่ผมซื้อมา มันก็หยิบๆดู แล้วมันก็บอกว่า
    (น้อง) เปิดเรื่องนี้ดูกันเหอะ
    (ผม) เรื่องไร
    (น้อง)เรื่องเนี๊ยะ
    (ผม)เอ๊ย!!รู้จักเหรอ
    (น้อง)อืม
    (ผม)ดูทำไม หนังไม่สนุก
    (น้อง)ไม่หนุกแล้วซื้อทำไม
    (ผม)หนังได้รางวัล แต่ไม่สนุก น่าเบื่อ ไม่ต้องดู
    (น้อง)อยากดู
    (ผม) ม่ายยห้ายยดูเว่ยยย

หลังจากไล่น้องออกไปจากห้องแล้ว ผมก็เอาหุบเขา...ไปซ่อนไว้ หลายวันต่อมาจึงเอามาเปิดดู หลังจากดูจบ ความรู้สึกที่เกิดขึ้นคือ หนังบ้าไรเนี่ยย น่าเบื่อ ไม่สนุก ไม่รู้เรื่อง แล้วก้เอาหุบเขาตุ๊ดไปเก็บซ่อนไว้รวมก่ะหนังทะลึ่งที่เพื่อนให้ยืมมา เป็นที่ลับสุดยอด แต่น้องมันก้ไปหาเจอจนได้

มารู้ก็เมื่อวานตอนเช้าจะเอาหนังทะลึ่งไปคืนเพื่อนที่โรงเรียน แต่ว่าหุบเขาตุ๊ดหายไป ก็เลยซีเรียสว่ามันหายไปไหนว๊า หรือแม่มาเจอ หรือน้ามาเจอ หรือคนทำความสะอาดห้องมาเจอแล้วเอาไป หรือๆๆๆและหรือ คิดไปมาก็นึกได้ว่าน้องผมมันเคยบอกว่าอยากดูนี่หว่า มันแน่ๆ

ตอนเย็นกลับมาเลยบุกไปห้องของน้อง แล้วถามว่า
    (ผม) มาเอาbbmtไปดูใช่ป่าว
    (น้อง)ป่าว
    (ผม)พี่ซ่อนไว้แล้วหายไปได้ไง
    (น้อง)ไม่รู้เรื่อง
    (ผม) อย่าๆเอาไปดูก็บอกมา
    (น้อง)ป่าว
    (ผม)ก็วันนั้นนายเป็นคนบอกว่าอยากดู
    (น้อง)ไม่รู้(มันขึ้นเสียง)
    มันไม่ยอมรับ ผมก็เลยไปเปิดเครื่องมันดู ไม่เจอ ก็เลยเอากาเป๋ามันมาค้น แล้วก็เจอ ผู้ร้ายดิ้นไม่หลุด คือน้องผมมันม.2เอง แล้วอยู่โรงเรียนชายล้วนด้วย แล้วดันมาอยากดูหนังผู้ชายXXXกันเนี่ยนะ มันทำให้ผมซีเรียสมาก
    (ผม)นี่อะไร
    (น้อง)ก็หนังอ่ะเด่ะ
    (ผม)ไหนบอกไม่ได้เอาไป
    (น้อง)5555
    (ผม)แล้วมาค้นของในห้องพี่ทำไม ไม่ชอบนะเว่ย
    (น้อง)ดูแล้วเดี๋ยวก็ไปคืน
    (ผม)ทำไมต้องอยากดู
    (น้อง)ก็อยากจะดูอ่ะ
    (ผม)เมิงเป็นเกย์เหรอไง
    (น้อง)พี่ก็ดู
    (ผม)พี่ดูเพราะเป็นหนังoscar
    (น้อง)เหมือนกัน
    (ผม)...........
    (น้อง)ก็ขอแล้วไม่ยอมให้ดู
    (ผม)เด๋วจะบอกแม่
    (น้อง)ก็จะบอกแม่ว่าพี่ซ่อนหนังลามกไว้เต็มเลย
    (ผม)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คือประเด็นคงไม่ใช่เรื่องหนังลามกของผมนะคับ เพราะผู้ชายเกือบ100เปอร์เซน ก็ต้องดูกันมั่งอยู่แล้ว แต่ที่ผมเป็นห่วงก็คือทำไมน้องผมมันต้องอยากดูหนังหุบเขาตุ๊ด คงไม่ใช่เพราะเป็นหนังoscarแน่ๆ เพราะมันไม่ได้เป็นคนบ้าดูหนังเหมือนผม หรือเพราะมันแค่อยากดูเฉยๆไม่ได้มีเหตุผลอะไร ผิดปกติมั๊ยคับถ้าอยู่เฉยๆเด็กม.2จะอยากดูหนังอย่างนี้ถึงกับมาแอบเอาไปดู แล้วทำไมหนังลามกผู้หญิงมันไม่เอาไป มันอยู่โรงเรียนชายล้วนด้วย กัวมันดูหุบเขาตุ๊ดแล้วจะทำให้มันเห็นเป็นเรื่องดี ในคอมมันก็เต็มไปด้วยรูปของกัปตัน JACK SPAROW กำจิงๆ อยากเตะสั่งสอนมันจิงๆเลย(แต่ทำไม่ได้ เด๋วมันฟ้องเรื่องหนังลามก) อ๊ากกก!!! ไม่น่าซื้อมาดูเลยย วันนี้มันยังมาถามผมอีกนะว่า
    (มัน) ตอนหลังพะเอก ที่มันบอกว่าฉันสาบาญอ่ะ มันสาบาญอะไรกัน
    (ผม)กุ ม่ายยยยยยยยยยยยยย รู้เว่ยย ดูไม่รู้เรื่องเหมือนกันนน

กำจิงๆ เกลียดหนัง หุบเขาตุ๊ด(ตอนนี้ผมเอาแผ่นไปปาทิ้งเรียบร้อยแล้วคับ )

จากคุณ : ปู่TURBO - [ 4 ส.ค. 49 20:34:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com