CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@ ละคร On Pantip เรื่อง ทวิภพ เวอร์ชั่น ศรันยู-สิเรียม ตอนที่ 84 @@@{แตกประเด็นจาก A4717823}

ขอโทษด้วยนะคะที่มาช้า

จะเล่าสาเหตุให้ฟังก่อน ฉาย

โปรแกรมจับภาพของอิฉันสิคะหมดอายุ เลยดัน กระแดะไปหา ซีเรียล เอง
    ในเว็บ ซีเรียล 55555 ได้ผลเลยค่ะ

ไวรัสโจ๊ะเครื่องเลยค่ะ ใช้เครื่อง บ่ได้เลย ในบัดนาว

ต้องไปตามช่างมาดูให้ค่ะ ช่างเลยบอกให้ลงวินโดว์ใหม่ลงเองไม่เป็นเสียด้วย แบบว่าโง่

555  เพิ่งจะเสร็จ ต้องลงโปรแกรมใหม่หมดเลย
    เสียไป 300 เวรกรรม !!

จบข่าว

มาต่อกันดีกว่า ก่อนจะมีใครลงแดงตายไปก่อน

จากคุณ : ขอเวลา - [ 18 ก.ย. 49 13:29:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com