Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@ ละคร On Pantip เรื่องสายโลหิต เวอร์ชั่น ศรราม+สุวนันท์ ตอนที่ 82 @@@{แตกประเด็นจาก A4862303}

ฝากข่าวจ้าฝากข่าว

เจอกันนอกรอบ

ทริปอยุธยานั้น สรุปแล้ว แม่หญิงแต่ละคนว่างกันวันไหนเอ่ย  10 ธันวา ว่างกันหรือเปล่าคะ
    ว่างไม่ว่างโพสบอกกันเลยนะคะ จะได้จัดวันเวลาถูกค่ะ เพราะจะได้ไปกันเยอะ ๆ
    แต่ยังไงก็ต้องตามเสียงส่วนใหญ่ค่ะ  ทริปนี้อิฉันไม่พลาดแน่นอนค่ะ

ส่วนใครอยากเจอแม่หญิงYumeyada
    นัดทานข้าว + นวด วันที่ 26 พย เจ้าค่ะ ก็ยกมือกันเลยนะคะ นัดเจอกันกับแม่หญิง Yumeyada
    ก่อนไปเที่ยวทริปอยุธยา ทำความรู้จักสนิทสนมกับเธอ + หนุ่มญี่ปุ่นก่อนไปเที่ยวด้วยกัน คุณปุ๊กเธอแจ้งว่า ร้านนวดอยุ่
    ศาลาแดงค่ะ ค่าบริการ 2 ชั่วโมง 330 ส่วนร้านอาหาร เชียงการีลา คิทเช่น สาขา สีลมคอมเพล็กซ์ ชั้น 2 ตกคนละ 350 บาทค่ะ
    ใครอยากไปทานอาหารคุยกัน อย่างเดียวหรือจะไปนวดไปด้วยได้เลยค่ะ
    รีบเข้ามาลงชื่อกันเลยเจ้าค่ะ ขอรับจำนวนจำกัด 10 ท่านค่ะ
    เพื่อที่แม่หญิงYumeyada  จะได้ดูแลได้ทั่วถึง

แต่งานนี้อิฉันคงต้องขอตัว รอไปทริปอยุธยาเจ้าค่ะ

อัพเดตรายชื่อ จากแม่หญิง ผ้าคาดพุงพี่ไกร (arecey)

รายชื่อคณะกินข้าวแอนด์นวดกระชับมิตร วันที่ 26 พย.

yumeyada& สองหนุ่มญี่ปุ่น ไปทานข้าวด้วย
    ปริยวาที
    arecey
    คนทำทาง41
    NatJunG from Japan
    iq12X
    สถานีสายรุ้ง
    autumn whispering

คณะล่องไปกรุงเก่า 10 ธค.

ทริปนี้ 2 หนุ่มองค์รักษ์แม่หญิง yumeyada งดค่ะไปทานข้าวแทนค่ะ

yumeyada
    ปริยวาที
    ขอเวลา
    arecey
    คนทำทาง41
    NatJunG from Japan
    ส้มเช้ง&บุ้งกี๋
    Bluesky Ship
    iq12X
    :+:So Much In Love:+:

อรุณสวัสดิ์จ้าแม่หญิงทุก ๆ ท่าน วันนี้ที่ร้านยุ่งนิดหน่อยค่ะ

เลยมาช้าไปเล็กน้อย

ต่อกันเลยจ้า

เข้าไปเยี่ยมชมพี่ไกร จากลิงก์ของ น้องบอร์ดบ้านพี่ไกร  ที่นี่เลยจ้า

http://www2.thaitv3.com/board2005/viewtopic.php?t=125&postdays=0&postorder=asc&start=6765&sid=fead9004f7c08f27e53cb2f1f9bf8b46

จากคุณ : ขอเวลา - [ 9 พ.ย. 49 17:56:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom