CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยกันโหวต James Bond ที่หล่อที่สุดหน่อยครับ (ทำรายงานครับ)

ลุง Sean Connery (31 คน)
      เฮีย George (จอด) Larzenby (1 คน)
      Roger Moore (3 คน)
      Timothy Dalton (8 คน)
      Pierce Brosnan สุดหล่อ (77 คน)
      Daniel Craig สุดเซอร์ (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 138 คน

22.46%
     0.72%
     2.17%
     5.80%
     55.80%
     13.04%

ช่วยกันโหวตหน่อยนะครับ ทุกเสียงจะเป็นองค์ประกอบสำคัญของรายงานของผมที่จะช่วยให้ผมได้ A อิอิ
    ขอบคุณทุกคนมากครับ
    ป.ล.เราสมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

จากคุณ : repliva - [ 23 พ.ย. 49 00:31:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com