CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

<กระทู้โหวต> รูปโลโกของห้องบันเทิงแดนมังกรค่า มาโหวตกันเน้อ

A1 (3 คน)
      A2 (2 คน)
      A3 (3 คน)
      A4 (18 คน)
      A5 (5 คน)
      A6 (8 คน)
      A7 (4 คน)
      A8 (2 คน)
      อื่น (โปรดเสนอ) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 48 คน

6.25%
     4.17%
     6.25%
     37.50%
     10.42%
     16.67%
     8.33%
     4.17%
     6.25%

ข้างล่างยังมีอีกสามรูปนะคะ แต่โทเคแปะตรงที่โหวตไม่ได้ เพราะว่าไฟล์ใหญ่เกินกำหนดค่ะ (ไฟล์ gif อะจ้า)

รูป A6-A8 ดูได้ข้างล่างก่อนกดโหวตจ้า

แล้วก็ที่มีตัวเลือกอื่นๆมาให้ด้วย เผื่อเพื่อนๆคนไหนไม่เห็นกระทู้เก่า เลยไม่ได้ส่งโลโกเข้าร่วม ก็สามารถส่งเข้าร่วมได้นะคะ เผื่อใครมีรูปสวยๆ จะได้ส่งมาแชร์กัน

เครดิตรูปทั้งหมดที่ส่งมาโหวต : หมีปุ๊ ค่ะ ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ^^

ปล.ใครอยากเสนอโลโกเพิ่มเติม แปะได้ที่กระทู้นี้เลยนะคะ เผื่อมีมาเยอะๆอีก เดี๋ยวตั้งกระทู้โหวตใหม่ได้ค่ะ  อิ อิ

แก้ไขเมื่อ 08 ธ.ค. 49 19:53:13

จากคุณ : tokei/tookei - [ 8 ธ.ค. 49 19:43:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com