Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Magic Ring "Romantic Scene & Sweet Kiss - I Love You" เห็นแล้วจะรักโจ kodๆ

Good morning เพื่อนพ้องน้องพี่ที่รักโจทุกท่านค่ะ

เราดู MGR จบแล้วเมื่อคืน โอ้ววว...สุดยอดเรื่องนี้มี โจ ปากจัดอารมณ์ร้ายสุดๆ แต่ที่น่ารักก็น่ารักคอดๆ  ใครที่สบประมาทเรื่องโจ kiss ไม่ได้รมณ์(เราเองแหละ) ต้องยกนิ้วให้ค่ะเรื่องนี้

ใครยังไม่ได้ดูก็หามาดูให้ไวเลยนะค่ะ แต่ขอแนะนำว่าควรจะดูคืนวันศุกร์หรือเสาร์เท่านั้นเพราะท่านจะต้องดูแบบ non-stop ค่ะ ไม่มีใครบังคับแต่ หยุดไม่ได้ เองตะหาก(รึเราเป็นแบบนี้คนเดียวไม่รู้นะ ต่อมยับยั้งชั่งใจไม่ทำงานค่ะ)

เราแค๊ปมาบางภาพของแผ่นสุดท้าย(DVD7) กะแปะหนองนีดตัวเองก่อนไปทำงานค่ะ เด๋ว scene ประทับใจอื่นๆรอมาดามกุ้ง(กำลังซุ้มดูอยู่เงียบๆคนเด๋ว) และ เจ๊ต่าย นะค่ะ ได้ข่าวว่าจะกระหน่ำแปะกันวันนี้(เราคิดว่านะ...กดดัน)

จริงๆแผ่น 7 มี scene ประทับใจเยอะนะค่ะแต่คอมเราแค๊ปกะแผ่นไรท์มาไม่ค่อยได้ อันนี้นั่งฝืนใจคอม อันไหนแค๊ปไม่ทันก็ prev ไม่ได้

เริ่มจากภาพนี้เลยเน๊อะ สวยใช่ไม๋ล๊า เป็นฉากจบค่ะ "Happy Ending"

จากคุณ : chollagreen - [ 12 ธ.ค. 49 08:00:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom