Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คำพูดที่ดีที่เคยมีคนพูดกับคุณ คือคำพูดอะไรครับ

ผมคิดถึงกระทู้นี้ครับ เมื่อวานผมไปเปิดดูกระทู้เก่าที่ผมเซฟเอาไว้ กระทู้ที่ A1741316 ตั้งไว้เมื่อ 8 กันยายน 2545 ตั้งโดยคุณ ป.เป้ เมื่อเวลาผ่านไปหลายปี เมื่อผมท้อ เมื่อผมเศร้า ผมจะอ่านกระทู้ตรงนี้ เพื่อที่ผมจะได้กำลังใจขึ้นมาอีกครั้ง
    ตอนนี้ผมเลยอยากจะเอากระทู้นี้ให้ฟื้นคืนชีพ อีกรอบ ผมเลยอยากจะรู้ว่า คำพูดที่ดีที่สุดของ ชาวพันทิพ คืออะไร
    ขอบคุณมากครับที่ตอบกระทู้ผม และทำให้กระทู้นี้มีชีวิตขึ้นมาอีกรอบ
    สำหรับผมแล้ว คำพูดที่ดีที่สุด ของผม ก็คือ ตอนที่น้อง(ที่นับถือกันเป็นพี่เป็นน้อง) พูดกับผมว่า "mung เป็น มากกว่าพี่และเพื่อนของ gu" ถึงแม้มันจะสั้น แต่มันก็กินใจผมครับ

จากคุณ : GTO 101 - [ 17 ธ.ค. 49 07:16:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom