Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จากคำพูดของเจ้าหน้าที่ช่อง 3 เรื่องหนังดังแดนมังกร

พอได้เบอร์ก็เลยโทรไปถาม
    โทรศัพท์ 0-2204-3333, 0-2262-3333
    กด 0 เจ้าหน้าที่โอเปอเรเตอร์ก็ต่อไปยัง เจ้าหน้าที่ช่วงหนังดังแดนมังกร
    เขาบอกว่าไม่มีเหตุผลอะไร เรื่องไหนใกล้หมดสัญญา มีจังหวะเอาลงก็เอาลง ไม่มีเหตุผลอะไรพิเศษ อาจมีบ้างตามกระแสเกาหลีที่มีคนชอบดู แต่ก็เน้นไม่มีเหตุผล

เราก็เลยถามว่าคงมีคนโทรมาท้วงเยอะสิคะ เพราะในบอร์ดช่อง 3 เองก็เยอะ ในพันธ์ทิพย์ก็มาก เขาบอกว่าไม่ทราบเรื่องนี้ แต่ไม่มีใครโทรมาติเลยสักคน ข้าพเจ้าเป็นคนแรก เลยคิดว่าควรให้เพื่อนๆทราบ จะได้โทรไปกระหน่ำให้สายไหม้

เจ้าหน้าที่พูดจาดีค่ะ เพื่อนๆโทรไปต่อว่าได้เลย เขาได้รู้ว่าแฟนคลับคิดอย่างไร อาจจะรับทราบความคิดคนดูก็คราวนี้ เพราะฟังจากน้ำเสียง เรื่อยๆเหมือนไม่ทราบเลยว่าแฟนคลับช่อง 3 อยากดูหนังจีนมากกว่าเกาหลี

อย่าลืมรักษาสิทธินะคะ โทรไปหาเขาโดยตรง เขาจะได้รู้ว่าเราชอบอะไร โทรคนละครั้ง หนึ่งเสียงของเรา มีค่ามหาศาล อย่าลืม... ช่วยๆกัน

สวัสดีปีใหม่ ทุกๆคน...

จากคุณ : แมวลายวัว - [ 4 ม.ค. 50 13:46:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom