Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

***---รูปทีมนักแสดง"นเรศวร"มางานเปิดตัว SF เซ็นทรัล รามอินทราค่ะ ---***[กระทู้โหลดโหด]

ก่อนอื่นเลย กระทู้นี้โหลดโหดซักนิดนะคะ
    เพราะว่าไม่เคย เจอดาราทีมนี้เลยแล้วแบบคลั่งไคล้ ฝันอยากเจอมาก
    วันนี้ฝันเป็นจริง เลยรัวชัตเตอซะไม่ยั๊ง
    รูปนี่ พยายามจะไม่คัดออกนะยกเว้นที่มันเบลอไม่รู้เรื่องจริงๆ
    ถ่ายห่วยหน่อยก็หยวนๆกันหน่อยนะคะ

มาเข้าเรื่องกัน
    โรงหนังเปิดใหม่ ก็สวยดีนะคะ โทนออกส้มๆขาวๆแต่ดูเล็กไปหน่อย
    นี่ไม่ใช่ประเด็นค่ะ เพราะมางานนี้ เพราะ อยากเจอทีมนักแสดงอย่างเดียวเท่านั้น
    งานนี้ถึงจะเล็กแต่ก็อบอุ่นค่ะ แม้ไม่ได้ใกล้ชิด นักแสดงเลยก็ตาม
    ฮือๆ อดได้โปสเตอร์อดได้ลายเซนต์ มีคนมาแทรกแถวเซงเลย ไม่เป็นไรๆ เอาไว้รอภาค3ค่อยตามล่า อิๆ

ใครเป็นแฟนๆ ผู้พันเบิร์ด คุณแอฟ คุณปีเตอร์ คุณทราย น้องบีเจ น้องเก้า และน้องดาด้า
    เข้ามาแล้วไม่ผิดหวังค่ะ เชิญเสพ(Save)กันให้เต็มที่

ใครเข้ามาดูแล้วก็คอมเมนต์กันหน่อยนะคะ เพื่อกำลังใจ จขกท ค่ะ
    หวังว่าคงไม่ลำบากเกินไป
    *Edit เพิ่มคำพูดนิดๆหน่อยๆจ้า

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 50 01:34:22

จากคุณ : sakool - [ 26 ก.พ. 50 00:11:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom