Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ชวนเซียนหนังเล่นเกม] .... มาทายกันมั้ยครับว่าภาพเหล่านี้มาจากหนังเรื่องอะไรกันบ้าง

วันนี้ว่างๆ บลอกก็อัพไม่ได้ เลยไปรื้อตู้ DVD เห็นหนังเยอะดี ประกอบกับเกมทายภาพจากหนังพักนี้ไม่ค่อยมีคนตั้ง ปกติก็เล่นอย่างเดียว ตอนนี้ขอนั่งแคปรูปมาทายมั่งนะครับ

ยากบ้าง ง่ายบ้าง เก่ามากบ้าง เก่าไม่มากบ้าง หนังดังก็เยอะ หนังแป๊กก็มี หนังรางวัลก็อยู่ในนั้นด้วย ตามเรื่องตามราว แต่รับรองไม่เกินความสามารถทุกท่านแน่ครับ มีทั้งหมด 15 ข้อนะครับ ทายกันเยอะๆนะครับ แล้วประมาณวันพุธจะมาเฉลยครับ

เริ่มเลยนะครับ

enjoy your day

แก้ไขเมื่อ 11 มี.ค. 50 00:32:37

จากคุณ : Holden Caulfield - [ 11 มี.ค. 50 00:16:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom