Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คิดถึงและชื่นชอบหวีอีนอัน ค่ะ ใครๆที่ชอบเธอ ขอเสียงหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ

คิดถึง และ ชื่นชอบหวีอันอันมากเลยค่ะ
    ตอนที่เธอดัง ก็ยังเด็กมากๆๆๆ ค่ะ
    แต่ก็รู้สึกว่าชอบเพราะ เธอสวย สง่า ดี

แต่แอบน้อยใจแทนเธอไม่ได้
    เพราะ เธอจะแสดงเป็นบทรองหมีเซียะ ร่ำไปค่ะ

ตอนนี้คิดถึงเธอค่ะ
    เพื่อนๆ คนไหน มีรูป ข่าว หรือ อยากเล่าเกี่ยวกับตัวเธอ
    ขอเสียงหน่อยค่ะ

แบบว่าจะได้ช่วยให้หายคิดถึง บ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : Mr.Bear's dream - [ 25 มี.ค. 50 19:54:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom