Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"JOE - เจิ้งหยวนช่าง"(@^^@)No.54 [SummerxSummer]&ISWAK 2 ดูผมสั้นหน้าใส ดูผมยาวเซอร์ได้ใจจริงๆ น่ารักเกินไปแล้วนะ..โจ

flower flower ต้าเจี่ยห่าวจ้า น้องๆ และพลพรรครักโจทุกๆ คน  flower flower  

กระทู้เช็คชื่อกลับมาอีกครั้งแล้วจ้า  หุๆๆ แบบว่า ปิดเทอมต้องเข้าใจเจ๊หน่อยนะจ๊ะ มะว่างเจงๆๆ So Sorry

กระทู้นี้ยินดีต้อนรับน้องๆ และคนรักโจทุกคนเหมือนเดิมจ้า

อย่างที่เกริ่นไว้ตลอดนะจ๊ะ ต้องขอบคุณน้องๆ ผู้เยี่ยมยุทธ ทั้งหารูปหาข่าว และแปลข่าว จากบ้านโจ ณ ไร่ข้าวโพดทุกๆ คน

flower flower ขอทักทายน้องๆ บ้านข้าวโพดกันก่อนจ้าflower flower
    น้องอิง elfmate2921 / น้องออย kamin & Sun&Snow / น้องหลิง arshie / น้องแบงค์ sakudao / น้องมาย Korean Lover@mine / น้องเก๋  giing_naa / น้องตาล ChenSuiHui &เด็กน้อยตาใส / น้องรี tamao me/ น้องแนน avetsada และน้องบี be_be ด้วยจ้า

flower flower แล้วก็มาถึงเพื่อนพ้อง น้อง พี่ ในวังโจ  ณ พันทิปทุกๆ คนค่ะ flower flower

คุณปาร์แมนฯ เบอร์ 1 / น้องโรส (iNt_GaL) / น้อง Susie /  คุณ Q-g / คุณ Korean Mania / คุณ nikipink / คุณmasa_kazu / น้อง"น้อง"(nuzzi)/ คุณต่อ (Augs_girl) /น้องเดือน (มนเกรซ) / คุณแมว (m_two) /น้องกาญ (กาญจัง) / คุณหัวโต(HuoToh) / คุณเดียว (deawdai) / คุณ  Loveable / คุณ หลิง หลิง / คุณ pikopi / คุณ kathymoss  / คุณเพนกวิน_อุ๊น / น้องนก (taiwanok) / คุณสวนฝนดาวตก / คุณ PK / คุณวิ (วีรตี) / คุณbooklovers /  น้องมีน (mybedroom) / คุณก้อนหินริมธาร /น้องเอโกะ korea_fever / คุณรียา-อารียา /น้องแอม อมยิ้มสีรุ้ง /คุณ maiiamna / น้องปิ่น bi_love / คุณ  moonlit_memory /น้องขวัญ kwan_naka  / คุณ  gippy  / คุณ ferncoro / คุณ ichala / น้องแองจี้ angelic / น้องพลอย ploy_angjoe/ คุณ eiw_lt  / คุณอ้อย หมูพันอ้อย และ น้องเอ๋ เถ้าแก่ใหญ่

flower flower สำหรับเพื่อนรักของโจ น้องๆบ้านไมค์และบ้านคนหลายใจ flower flower

เหว่ยๆ ชลล่า / Dear มาดามกุ้ง / Hi น้องแนน /ไงจ๊ะ..หนูปอ / น้องเล  Miss RoBoCob

flower flower ขอขอบคุณแหล่งข้อมูล ข่าว รูปภาพ จากทุกแหล่ง www. ที่พี่ไปตามเก็บมา โดยเฉพาะน้องๆ ในบ้านโจ ณ ไร่ข้าวโพด และรวมถึงเพื่อนๆ ทุกคนที่หาข่าวมาฝากมาโพสให้ด้วยนะค่ะ flower flower

flower flower Thank you for all www., who support Joe's news & picture and thank you for everybody, who scan and/or post news & Joe's picture. (ขออภัยผู้รู้ ถ้าอ่านเจอภาษาอังกฤษแบบ snake snake fish fish ของเจ๊ด้วยแล้วกันนะค่ะ อืมมม แบบว่า ใครก็ได้ช่วยมาเรียบเรียงใหม่ให้เจ๊ที อายเหมือนกันค่ะ 5555) flower flower

สำหรับรูปไม่อยากบอกว่า อิจฉาสาวที่โจกอดแค่ไหน โอววว อ้อมแขนวงสวิงของโจเนี่ย สุดยอดดดดด จริงๆ ใครเห็นด้วยมายกมือกันจ้า

จากคุณ : natnamo - [ 10 เม.ย. 50 16:00:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom